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YAH: TANGAZO LA AJIRA YA USIMAMIZI WA UCHAG

UZI KATIKA UCHAGUZI
WA RAIS, WABUNGE NA MADIWAN

I, 2020

(Limetolewa chini ya Kanuni ya 14 ya Kanuni za uchaguzi wa Rais na wabunge, 2020 na
Kanuni ya 12 kanuni za Uchaguzi wa Serikali za Mitaa (Uchaguzi wa Madiwani), 2020.

Msimamizi wa Uchaguzi katika Jimbo la Mbeya Vijijini anayo furaha ya kutangaza nafasi
za Ajira ya Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura, Wasimamizi wasaidizi wa vituo vya

kupigia kura na Karani waongozaji wapiga kura kwenye Uchaguzi Mkuu utakaofanyika
tarehe 28.10.2020.

1. WASIMAMIZI WA VITUO VYA KUPIGIA KURA — NAFASI 550

SIFA ZA MWOMBAJI
 Awe raia wa Tanzania
e Awe na umri wa miaka 18 au zaidi
« Asiwe shabiki au kiongozi wa chama cha Siasa

Awe amemaliza elimu ya kidato cha nne au zaidi na anaweza kusoma na
kuandika vizuri

MAJUKUMU o a

1. Kusimamia zoezi la kupiga kura, kuhesabu kura,kujumlisha .ku;a,UCI:]uat;Sg?Z

matokeo ya Uchaguzi na kutuma matokeo husika kwa Msmarl?\::é WMsimamizi -

2. Kupokea, kutunza na kuviwasilisha vifaa vya Uchaguzi,
Uchaguzi. _ azo.
Kubandika matokeo ya Uchaguzi ya kituo kwenye Ubao Wa.IT aﬁ:nfoezi la upigajl
4. Kushirikiana na Mawakala wa vyama Vvya Sli_asa i kuhakdkis

kura linafanyika kwa amani, usalama na utulivu. tu wenye kitambulisho cha
5. Kuhakikisha wapiga kura wanaopiga kura ni wale u| a kura la kituo.

mpiga kura na wamo kwenye daftari la kL}dUmU la wakptgo na kuiwasilisha kwa
6. Kuandaa taarifa ya zoezi la uchaguz kwenye Kt

Msimamizi wa Uchaguzi. o ti
7. Kushiriki katika Mafunzo ya Uchaguzi ili kufahamu tara

w

bu za Uchaguzi.
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2.

SIFA ZA MWOMBAJI

WASIMAMIZI WASAIDIZI WA VITUO VY
oSt A KUPIGIA KURA

= NAFAS]
Awe raia wa Tanzania.
Awe na umri wa miaka 18 au zaidi.

Awe ni mkazi wa Kata ambayo atafanya kazi ya kuongoza wapiga kura.
Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu.

Awe na elimu isiyopungua kidato cha nne na anayeweza kusoma na kuandika,
Asiwe shabiki au kiongozi wa Chama cha Siasa.

MAJUKUMU

1.
2.

3.

3

Kupokea wapiga kura ndani ya kituo siku ya uchaguzi.

Kukagua kadi ya mpiga kura ili kujiridhisha kama taarifa zake zinalingana na
taarifa zilizomo kwenye daftari la kudumu la wapiga kura. .
Kusoma kwa sauti jina la mpiga kura ili mawakala wa vyama vya siasa waliopo
wamtambue mpiga kura. o

Kuwaelekeza wapiga kura kutumbukiza karatasi za kupigia kura kwenye
masanduku husika. : _
Kuhakikisha kuwa wapiga kura wote waliokwisha kupiga kura wanapakwa wino
usiofutika kwenye kidole kidogo cha mwisho cha mkono.

KARANI WAONGOZAJI WAPIGA KURA - NAFASI 550

SIFA ZA MWOMBAIJI

Awe raia wa Tanzania.

« Awe na umri wa miaka 18 au zaidi. . .

e Awe ni mkazi wa Kata ambayo atafanya'ka2| ya kuongoza wapiga kura.

« Awe mwadilifu, mtiifu na mwenye akili timamu. .

* Awe na elimu i,siyopungua kidato cha nﬂe ga anayeweza kusoma na kuandika

H - . . . a-

« Asiwe shabiki au kiongozi wa Chama cha >las _ .

* Awe tayari kumsaidiagmpiga kura yeyote bila upendeleo wala ubaguzi wa nam
yoyote.

MAJUKUMU -

1. Kupokea wapiga kura nje ya kituo na kuwaelekeza eneo/chumba watakachopig
kura. - - . . R . * wa

2. Atawaelekeza wapiga kura kujipanga katika mistari miwili yaani mstari
Wanawake na w me. o . =i

3. Kutoa kipaumbjza;iwa wapiga kura wenye njahlta.JI maalum lli.ar;la V”emv;ma
wenye ulemavu, wagonjwa, Waze€ wajawazito na  akin
Wanaonyonyesha waliokuja na watoto wao vituoni. - N .

4. Kushirikianay na wavl\ée;%aijiJ wa kituo na mlinzi wa kituo katika kufanikisha kazi

5 UPigaji kura kituoni.

Karani mwongozaji atawajibika kwa Msimamizi wa kituo cha kupigia kura.
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4.MASHARTI YA JUMLA

e Maombi yaand_'!kwe kwa mkono na mwombaji mwenyewe na yaainishe Kijiji na
Kata Mwombajl anayoomba kusimamia Uchaguzi.

Msimamizi wa Uchaguzi,
Jimbo la Mbeya Vijijini,

S.L.P 599,
MBEYA.
e Mwisho wa kupokea barua -a maombi Ni siku ya Jumapili tarehe 27.09.2020
simamizi wa Uchaguzi Mbalizi Mji Mdogo-

saa 10.00 jioni kwenye Ofisi ya M

Stephen E. Katemba
MSIMAMIZI WA LHAGUZI
JIMBO LA MBEYA VIJIJINI
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