
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA 
 

SIMU: 025 - 2502260       Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji 
Fax:   025 - 2500128      S.L.P. 599 
        MBEYA. 
Barua pepe:  mbeyaded@yahoo.com                                         

 

Kumb.Na. MDC/                 06.02.2019 

 

YAH: TANGAZO LA AJIRA YA MKATABA YA KAZI YA 

 MHANDISI II (CIVIL ENGINEER II) - NAFASI - 1 NA FUNDI SANIFU UMEME  

( Electrical Technician) NAFASI - 1 

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya anayo furaha ya kutangaza 

nafasi za Ajira ya Mkataba kwa kazi ya Mhandisi  II (Civil Engineer) nafasi – 1 na  Fundi 

sanifu Ufundi  Umeme ( Electrical Technicians)  nafasi  - 1  katika Ofisi ya Halmashauri ya 

Wilaya ya Mbeya. 

 

1.0 MHANDISI. II  (CIVIL ENGINEER II) – NAFASI – 1 

1.1 SIFA ZA KAZI 

1. Cheti cha ufaulu wa  Mtihani wa Kidato cha Nne (IV). 

2. Cheti cha Degree ya Uhandisi  

3. Leseni ya uhandisi iliyosajiliwa na Bodi ya Wahandisi  

4. Kila Mwombaji awe na Mdhamini atakayetambulishwa na Serikali ya  

    Kijiji/Mwajiri.  

 

1.2. KAZI ZA KUFANYA  

a) Kusimamia  ujenzi wa miradi mbalimbali  ya majengo ya Halmashauri  

 

b) Kuandaa makadirio ya gharama za ujenzi (BOQ) kwenye majengo yanayojengwa na  

      Halmashauri   

 

c) Kupitia mapendekezo ya miradi (Project Proposals) Mbalimbali ya majengo 

 yanayowasilishwa Wizarani. 
 

d) Kufanya ukaguzi wa majengo mbalimbali kubaini ubora wa majengo husika.  
 

e) Kutoa ushauri wa kitaalam kwenye majengo mapya na yanayohitaji matengenezo  

 

1.3 MSHAHARA 

     Mshahara kwa mwezi ni Tsh. 950,000/= (Kabla ya Makato) 

 

2.0 FUNDI SANIFU UMEME (Electrical Technician) NAFASI – 1 

2.1 SIFA ZA KAZI 

1. Cheti cha ufaulu wa  Mtihani wa Kidato cha Nne (IV).  

3. Cheti cha Diploma ya Ufundi  

4. Kila Mwombaji awe na Mdhamini atakayetambulishwa na Serikali ya  

    Kijiji/Mwajiri.  



 

2.3 KAZI ZA KUFANYA  

a) Kufanya kazi zote za fani ya  Umeme  kwenye majengo mbalimbali ya Halmashauri  

 

b) Kuandaa michoro ya Umeme kwenye majengo mapya na yanayohitaji matengenezo . 

 

c) Kufanya kazi za kutengeneza  vifaa vya Umeme. 

 

d) Kufanya usanifu wa miradi midogo ya Umeme, kusimamia jinsi  ya kufunga mashine 

 mpya  za Umeme zinazoweka kwenye majengo yote ya Halmashauri  
 

2.4 MSHAHARA 

      Mshahara kwa mwezi ni Tsh. 525,000/=. (Kabla ya Makato) 
 

4.0 MASHARTI YA JUMLA  

a) Waombaji wote wawe Raia wa Tanzania na wawe tayari kufanya kazi sehemu yoyote 

 katika maeneo ya Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya. 
 

b) Mwombaji awe na umri usiozidi miaka 45 na awe na hajawahi kupatikana na kosa la 

 Jinai au kufungwa jela. 
 

c) Maombi yote yaambatishwe na maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V). 
 

d) Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya Elimu (IV au VI), 

 Ujuzi, Cheti cha kuzaliwa na picha mbili za rangi za hivi karibuni (Passport size) na 

 iandikwe jina nyuma. 
 

e) “Testmonials”, “Provisional Results” “Statement of Results” hati ya matokeo ya 

 kidato cha Nne Havitakubalika. 
 

f) Waombaji waliostaafishwa /Kufukuzwa kazi katika Utumishi wa Umma 

 hawataruhusiwa kuomba. 
 

g) Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria. 
 

h) Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 11.02.2019 saa 9.30 Alasiri. 
 

i) Maombi yaandikwe kwa mkono na mwombaji mwenyewe na yatumwe masjala ya 

 Mkurugenzi Mtendaji (W) au kwa anuani ifuatayo:- 

 

Mkurugenzi Mtendaji (W), 

Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya,  

S.L.P. 599, 

Mbeya.  

 

Imetolewa na 

 

Mkurugenzi Mtendaji (W) 

Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya 

 


