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TANGAZO LA KAZI 

Hospitali ya Mbalizi ni hospitali teule ya Wilaya ya Mbeya na inamilikiwa na Kanisa la Uinjilisti 

Tanzania iliyo na makao makuu yake katika mji mdogo wa Mbalizi mkoani Mbeya. Hospitali 

inatangaza nafasi za kazi kwa kada zifuatazo; 

1. Afisa muuguzi Daraja la II (Nafasi 6) 

 

1.1 Sifa  

Awe amehitimu stashahada (diploma)ya uuguzi ya muda usiopungua miaka miwili 

kutoka chuo kinachotambuliwa na serikali waliosajiliwa na baraza la wauguzi na 

wakunga Tanzania 

               1.2 Kazi na Majukumu 

i) Kutoa huduma za uuguzi 

ii) Kukusanya takwimu muhimu za afya 

iii) Kuwaelekeza kazi wauguzi waliochini yake 

iv) Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya 

v) Kutoa huduma zingine za kinga na uzazi 

vi) Kufanya kazi nyingine atakazo pangiwa na mkuu wake wa kazi 

 

1.3 MSHAHARA 

1.4 Utalipwa mshahara wakuanzia na TGHS B 

     

 

 



2. Muuguzi Daraja la pili (Nafasi 16) 

2.1 Sifa 

Awe amehitimu Astashahada Uuguzi ya miaka miwili kutoka katika Chuo 

kinachotambuliwa na Serikali na kuandikishwa (Enrolled) na Baraza la Wakunga 

Tanzania. 

 

2.2 Kazi na Majukumu 

i) Kufanya kazi za kiuguzi za kuhudumia wateja katika jamii, hospitali na sehemu zote 

zinapotolewa huduma za afya 

ii)  Kusimamia na kuratibu kazi zote za wahudumu wa afya katika sehemu yake ya 

kazi 

iii)  Kutoa huduma kwa wagonjwa majumbani 

iv)  kutoa ushauri na saha 

v)   Kusanya takwimu na kutayarisha taarifa za utendaji wake wa kazi 

vi)  Kutoa huduma za kinga na uzazi wa mpango 

vii)  Kutoa huduma  za na afya ya motto 

viii) Kuelimisha wagonjwa na jamii kuhusu matatizo yao ya kiafya  

ix)   Kufuatilia utunzaji wa vitendea kazi katika maeneo yake ya kazi 

x)   Kufanya kazi nyingine atakazo pangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na 

elimu, uzoefu na ujuzi wake. 

 

2.3 MSHAHARA 

Utalipwa mshahara kuanzia na TGHS A 

 

 

 

 

 

 

 

 



3. Mteknolojia Msaidizi  Dawa (Nafasi 1) 

3.1 Sifa 

 Awe amehitimu astashahada ya mteknolojia msaidizi wa dawa kwa miaka miwili kutoka 

chuo kinachotambuliwa na serikali na ambae amesajiliwa.  

 

3.2 Majukumu na kazi 

         i)            Kuandaa mahitaji na matumizi ya dawa na vifaa  

ii) Kuagiza, kuhifadhi na kugawa dawa na vifaa tiba katika eneo lake la kazi 

iii) Kuandaa taarifa ya matumizi ya dawa na vifaa tiba 

iv) Kutunza kumbukumbu  za dawa na vifaa tiba 

v) Kufanya kazi nyingine atakazopangiwa na mkuu wake wa kazi zinazohusiana na 

elimu, uzoefu na ujuzi wake. 

3.3 MSHAHARA 

Utalipwa mshahara wakuanzia na TGHS A 

4. Muudumu wa Afya (Nafasi 4) 

4.1 Sifa 

kuajiriwa wahitimu wa kidato cha nne waliopata mafunzo ya mwaka mmoja katika fani 

ya afya 

4.2 Kazi na majukumu 

i) Kufanya usafi  wa vifaa vya kazi,usafi wa wodi na mazingira 

ii) Kusaidia wagonjwa wenye ulemavu na wasiojiweza katika kwendas haja (kubwa na 

ndogo) na kuoha 

iii) Kumsaidia kumlisha mgonjwa asiyejiweza 

iv) Kuchukua nguo za mgonjwa kupeleka kwenda kufuliwa 

v) Kuchukua sampuli za mgonjwa kwaajili ya vipimovya maabara na kufuatilia majibu 

vi) Kutayarisha vifaaa kwaajili ya kusafisha na kufunga majeraha 

vii) Kufuatilia mahitaji ya dawa kwa wagonjwa kutoka hifadhi ya dawa 

viii) Kufanya shughuli nyingine atakazo pangiwa na kiongozi wake wa kazi 

 

4.3 MSHAHARA 

Utalipwa mshahara wa kuanzia na TGHOS A 

 



               5. Namna ya kuomba 

                    Maombi yote yaambatanishwe na; 

i) Maelezo binafsi (Curriculum vitae) 

ii) Vyeti vilivyo thibitishwa (Certified Certificates) 

A) Cheti cha taaluma pamoja na cheti cha mafunzo kwa vitendo 

B) Lesseni 

C) Cheti cha sekondari (kidato cha iv na kidato cha vi) 

D) Cheti cha kuzaliwa 

E) Kitambulisho cha NIDA/ Namba ya NIDA 

F) Mwombaji awe mtanzania asiye zidi umri wa miaka 45 

6. Maombi yote yatumwe kwa; 

MGANGA MFAWIDHI 

HOSPITALI YA MBALIZI 

S.L.P 6117 

MBEYA. 

Barua pepe:mbalizihospital@gmail.com   

SIMU 0735542568 

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 10/01/2020 saa 9:30 Alasiri 


