JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya anapenda kuwatangazia
Watanzania Wote kuwa amepokea kibali cha Ajira Mbadala kutoka kwa Katibu Mkuu
Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora chenye Kumb. Na.
FA.170/364/01"B"/52 cha 13/02/2023 kwa ajili ya kujaza nafasi ya kazi ya Mtendaji wa
Kijiii Il na Dereva || ya Ajira ya Kudumu na Kibali cha Ajira mpya chenye
Kumb.Na.FA.97/228/01. TEMP/06 cha tarehe 06.04.2023 kwa ajili ya ajira mpya
nafasi ya kazi ya Katibu Mahsusi Il na Msaidizi wa Kumbukumbu |i ya Ajira ya

Kudumu.
DEREVA DARAJA LA Il - NAFAS] 2
1.1. KAZI ZA KUFANYA
l. Kuendesha magari ya Abiria na Malori.
Il. Kuhakikisha gari na vyombo vyake vipo katika hali nzuri na usafi wakati wote na
kufanya Uchunguzi wa gari kabla na baada ya safari ili kugundua ubovy
unaohitaji matengenezo,

lll. Kufanya matengenezo madogomadogo katika gari,

IV. Kutunza na kuandika daftari |a Safari “Log — book" kwa Safari zote,

1.2. SIFA ZA KUINGILIA MOJA KWA MOJA

Kuajiriwa wenye Cheti cha Mtihani wa Kidato cha Nne (IVv), wenye Leseni daraja la “C"

ya uendeshaji pamoja na uzoefu wa kuendesha magari kwa muda usiopungua miaka
mitatu bila kusababisha ajali, wenye cheti cha Majaribio ya Ufundi daraja la |I.

1.3. MSHAHARA

Kwa kuzingatia viwango vya mishahara vya serikali yaani TGS B: yaani Tsh. 450,000/=
kwa mwezi.



/ 2. MTENDAJI wa KIJJI DARAJA LA Ill - NAFAS)

1
2.1. KAZI zZA KUFANYA

masg

Ijiji.
Sheria na Taratibu mbalimbali za Serikal;.

IV. Kuwa Katibu wa Mikutano na Kamati zote zg Halmashauri ya K

V. Kutafsirj na kusimamia Sera,

Vl.Kuandaa Taarifa Za Utekelezaji wa kazi katika

eneo lake na kuhamasisha
wananchi katika kuandaa na kutekeleza Mikakati ya kuondoa njaa, umaskini na
kuongeza uzalishaji mali.

VIl. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalamuy katika Kijij

VIII. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumby Zote

2.2 SIFA zA KUINGILIA MOJA KWA M0JA

Awe amehitimy elimu ya kidato cha Sita/

Nne na Mafunzo ya Astashahadaf-::heti katika
moja ya fani zifuatazo: Utawala, Sheria, Elimy ya Jamii

 Usimamizi wa Fedha,
na Sayansi ya sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa Hombolo

2.3. MSHAHARA

Kwa kuzing

atia viwango vVya mishahara ya Serikali yaani TGS B, yaani Tsh. 450,000/=
kwa mwezij,
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3. KAT AHSUSI lll. -NAFASI 3

3.1 KAZI ZA KUFANYA
|. Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida.

ll. Kusaidia kupokea wageni na kuwasaili shida zao, na kuwaelekeza sehemu
wanapoweza kushughulikiwa.

Il Kusaidia kutunza taarifa/kumbukumbu za matukio, miadi, wageni, tarehe za
vikao, safari za Mkuu wake na ratiba za kazi zingine zilizopangwa kutekelezwa
katika ofisi anamofanyia kazi, na kumuarifu Mkuu wake wakati unaohitajika.

IV. Kusaidia kutafuta na kumpatia Mkuu wake majalada, nyaraka au kitu chochote
kinachohitajika katika shughuli za kikazi hapo ofisini.

V. Kusaidia kufikisha maelekezo ya Mkuu wake wa kazi kwa wasaidizi wake na pia
kumharifu kuhusu taarifa zozote anazokua amepewa na wasaidizi hao.

VI.Kusaidia kupokea majalada, kuyagawa kwa Maofisa walio katika sehemu alipo,
na kuyakusanya, kuyatunza na kuyarudisha sehemu zinazohusika.

VIl. Kutekeleza kazi zozote atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa kazi.

3.2 SIFA ZA KUINGILIA MOJA KWA MOJA

Kuajiriwa wabhitimu wa kidato cha IV walichudhuria mafunzo ya uhadhiri na kufaulu
mtihani wa Hatua ya Tatu, Wawe wamefaulu somo la Hatimkato ya Kiswahili na
kingereza maneno 80 kwa dakika moja na wawe wamepata mafunzo ya kompyuta
kutoka chuo chochote kinachotambuliwa na Serikali na kupata cheti katika programu
za Windows, Microsoft office, internet, E-mail na Publisher.

3.3 NGAZI YA MSHAHARA,

Kwa kuzingatia viwango vya mishahara vya serikali yaani TGS B, yaani Tsh. 450,000/=
kwa mwezi.



4. MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU Il. NAFASI 4

4.1 KAZI ZA KUFANYA
l. Kutafuta kumbukumbu!nyarakafmafaili yanayohitajiwa na wasomaji;
. Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbufnyaraka

tl. Kuchambua, kuorodhesha na Kupanga kumbukumbuy katika reki (file
racks/cabinets) katika Masijala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu;

IV. Kuweka kumbukumbu (barua, nyaraka n.k) katika mafaili:
V. Kushughulikia maombi ya kumbukumbumyaraka kutoka Taasisi za Serikali;

VI. Kufanya kazi nyingine atakazokuwa amepangiwa na Msimamizi wake wa
kazi.

4.2. SIFA ZA KUINGILIA MOJA KWA MOJA

Kuajiriwa wahitimu wa kidato cha IV ay kidato cha VI na wenye Astashahada ya
Utunzani kumbukumby kutoka Chuo kinachotambuliwa na Serikal

43 NGAZIYA MSHAHARA:
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MASHARTI YA JUMLA

1.

2.

Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote
kwenye Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya.

Mwombaji awe na umri usiozidi miaka 45 na awe hajawahi kupatikana na kosa la
jinai au kufungwa jela.

Maombi yote waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V)

Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya elimu (IV au
V), cheti cha kuzaliwa na p : j !
landikwe jina nyuma.,

. Testmonials”,”Provisional Results", "Statement of results”, hati ya matokeo za

kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
HAVITAKUBALIWA,

Waombaji waliosoma nje ya Tanzania wahakikishe vyeti vyao vimehakikiwa na
kuidhinishwa na mamlaka husika (TCU na NECTA).

Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa UMMA hawataruhusiwa kuomba
isipokuwa kama wanakibali cha katibu Mkuu kiongozi,

Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za
ksheria.

Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 08 Mei, 2023 saa 9.30 Alasiri.

- Maombi yaandikwe kwa mkono na mwombaji mwenyewe na yatumwe kupitia

posta kwa anuani ifuatayo.

MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA.
S.L.P 599,

MBEYA.

Tangazo hili limetolewa leo tarehe 24.04.2023

Filbert Mbwilo
Kaimu Mkurugenzi Mtendaiji (W)
Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya
MBEYA



