

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA

SIMU: 025 - 2502260
Fax: 025 - 2500128
MKURUGENZI MTENDAJI:

Barua pepe: ded@mbeyadc.go.tz
Tovuti: www.mbeyadc.go.tz



S.L.P. 599
MBEYA.
TANZANIA.

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUCHUKUA TAHADHARI DHIDI YA UGONJWA WA KIPINDUPINDU

HIVYO WANANCHI WOTE MNATAKIWA KUFANYA MAMBO YAFUATAYO:

- KUCHEMSHA MAJI NA KUNYWA MAJI YALIYO SALAMA
- KUNAWA MIKONO KWA MAJI SAFI NA SABUNI KABLA YA KULA CHOCHOTE NA UNAPOTOKA CHOONI
- KUWEKA SAFI MAZINGIRA YA NYUMBA NA CHOO CHAKO WAKATI WOTE
- KUACHA KUTILILISHA OVYO MAJI MTAANI
- KUACHA KUFANYA BIASHARA ZA KUUZA VYAKULA KATIKA MAENEO YA WAZI KAMA VILE BARABARANI NA STENDI YA MABASI
- KUACHA KUPIKA NA KUUZA BOMBE ZA KIENYEJI KWENYE VILABU NA VILABU VYOTE VINATAKIWA KUFUNGWA

KUMBUKA

FAMILIA YOYOTE ITAKAYOKUTWA NA UGONJWA WA KIPINDUPINDU HATUA KALI ZITACHUKULIWA DHIDI YAO

FAINI YA UCHAFUZI WA MAZINGIRA NI KUANZIA LAKI MBILI HADI MILIONI MOJA

LIMETOLEWA NA
MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA