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YAH: TANGAZO LA MARUDIO LA AJIRA YA MKATABA YA KAZI YA FUNDI 

SANIFU UMEME ( Electrical Technician) NAFASI - 1 

 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya anayo furaha ya kutangaza 

nafasi za Ajira ya Mkataba kwa kazi ya Fundi sanifu Ufundi  Umeme ( Electrical 

Technicians)  nafasi  - 1  katika Ofisi ya Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya. 

 

1.0 FUNDI SANIFU UMEME (Electrical Technician) NAFASI – 1 

1.1 SIFA ZA KAZI 

1. Cheti cha ufaulu wa  Mtihani wa Kidato cha Nne (IV).  

3. Cheti cha Diploma ya Ufundi  

4. Kila Mwombaji awe na Mdhamini atakayetambulishwa na Serikali ya  

    Kijiji/Mwajiri.  

 

2.0KAZI ZA KUFANYA  

a. Kufanya kazi zote za fani ya  Umeme  kwenye majengo mbalimbali ya Halmashauri  
 

b. Kuandaa michoro ya Umeme kwenye majengo mapya na yanayohitaji matengenezo . 

 

c. Kufanya kazi za kutengeneza  vifaa vya Umeme. 

 

d. Kufanya usanifu wa miradi midogo ya Umeme, kusimamia jinsi  ya kufunga mashine 

 mpya  za Umeme zinazoweka kwenye majengo yote ya Halmashauri  
 

2.1 MSHAHARA 

      Mshahara kwa mwezi ni Tsh. 525,000/=. (Kabla ya Makato) 
 

3.0MASHARTI YA JUMLA  

a. Mwombaji awe Raia wa Tanzania na awe tayari kufanya kazi sehemu yoyote katika 

maeneo ya Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya. 
 

b. Mwombaji awe na umri usiozidi miaka 45 na awe na hajawahi kupatikana na kosa la 

 Jinai au kufungwa jela. 
 

c. Muombaji awe na Uzoefu usiopungua miaka miwili (2) katika fani hiyo. 

 

d. Maombi yote yaambatishwe na maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed C.V). 

 



e. Maombi yote yaambatane na nakala za vyeti vya taaluma, vyeti vya Elimu (IV au VI), 

 Ujuzi, Cheti cha kuzaliwa na picha mbili za rangi za hivi karibuni (Passport size) na 

 iandikwe jina nyuma. 

 

f. “Testmonials”, “Provisional Results” “Statement of Results” hati ya matokeo ya 

 kidato cha Nne Havitakubalika. 

 

g. Mwombaji aliyestaafishwa /Kufukuzwa kazi katika Utumishi wa Umma 

 hawataruhusiwa kuomba. 

 

h. Uwasilishaji wa taarifa na sifa za kugushi wahusika watachukuliwa hatua za kisheria. 

 

i. Mwisho wa kupokea barua za maombi ni tarehe 23.04.2019 saa 9.30 Alasiri. 

 

j. Maombi yaandikwe kwa mkono na mwombaji mwenyewe na yatumwe masjala ya 

 Mkurugenzi Mtendaji (W) au kwa anuani ifuatayo:- 

 

Mkurugenzi Mtendaji (W), 

Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya,  

S.L.P. 599, 

Mbeya.  

 

Imetolewa na 

 

Mkurugenzi Mtendaji (W) 

Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya 

 

 


