

SHULE YA SEKONDARI MWASELELA,
S.L.P.4509,
MBEYA.
SIMU: 0769112786
.....

KUMB. Na. OR-TAMISEMI/S.4296/VOL.1/.....

JINA LA MWANAFUNZI:
S.L.P.....
.....

**YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA SHULE YA SEKONDARI MWASELELA,
WILAYA YA MBEYA, MKOA WA MBEYA MWAKA.....**

1.0. UTANGULIZI.

Ninafurahi kukuarifu kwamba umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza katika shule hii mwaka.....Shule ya Sekondari Mwaselela ipo umbali wa km 5 kutoka mji mdogo wa Mbalizi katika Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya . Usafiri wa basi kutoka mjini unapatikana katika kituo cha basi cha nauli ni Tshs.....

Muhula wa kwanza wa masomo unanza tarehe unatakiwa kuripoti shuleni kuanzia tarehe.....na mwisho wa kuripoti ni tarehe..... Ndani ya siku saba .

2.0. MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA

2.1. SARE ZA SHULE.

- a) Sare ya shule hii ni kahawia na kijani kwa wavulana na wasichana (taja rangi na idadi) wavulana mbili na wasichana mbili. Maelezo ya mshono sketi ndefu kufunika kiatu kwa wasichana na suruali isiobana kwa wavulana.
- b) Rangi ya hijabu ifanane na sare za shule(ambatanisha mshono).
- c) Sare ya michezo kwa shule hii ni :-
 - i. Track suit moja (01) ya rangi ya kijani
 - ii. na raba jozi moja(01) kwa wavulana na wasichana.

2.2. VIFAA VYA SHULE.

- a) Daftari 9 counter book 2 quire, kalamu, mkebe, rula na graph paper.
- b) File moja la mwanafunzi la kutunzia kumbukumbu zake.

3.0. MAHITAJI MENGINE YA SHULE.

Rejea kipengele cha mahitaji mengine kwenye fomu ya kujiunga kidato cha kwanza. Kulikuwa na kikao cha wazazi shuleni na kukubaliana kuwa kila mwanafunzi achangiye yafuatayo:-

1. Kila mwanafunzi anatakiwa kuja na dawati moja anaporipoti shuleni
2. Kila mwanafunzi anatakiwa kuchangia chakula cha mchana shuleni, mchango ni debe mbili za mahindi, ndonya sita za maharage na sh. 10,000/=
3. Bunda moja la karatasi nyeupe (ream paper) kwaajili ya mitihani na mazoezi.

Gidion haisule - simu: 0753035641 Mwenyeikiti wa kamati ya wazazi

Sahihi :.....

Jina :.....

Tarehe :.....

Mkuu wa Shule.

Simu: **0769112786**