   MATUKIO YA UCHAGUZI WA SERIKALI ZA MITAA,2024

	Na.
	TUKIO
	TAREHE
	MHUSIKA

	1.
	Tangazo la Uchaguzi kwa Umma
	29 Agosti, 2024
	WN

	2.
	Utoaji wa Elimu ya Mpiga Kura
	16 Agosti – 06 Septemba,2024
	Katibu Mkuu

	3.
	Maombi ya kuangalia uchaguzi
	30 Agosti-17 Septemba, 2024
	KM

	4.
	Tangazo la majina na mipaka ya Vijiji na Vitongoji
	16 Septemba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	5.
	Uteuzi wa Wasimamizi wasaidizi wa Uchaguzi na
Wasimamizi wa Vituo.
	19-25 Septemba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	6.
	Maelezo kuhusu Uchaguzi
	26 Septemba, 2024 
	Msimamizi wa Uchaguzi

	7.
	Semina kwa wasimamizi wasaidizi wa uchaguzi na wasimamizi wa vituo
	30 Septemba,2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	8.
	Uteuzi wa waandikishaji wa wapiga kura.
	6 Oktoba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi
Uchaguzi

	9.
	Viapo kwa waandikishaji wa wapiga kura, wasimamizi wa vituo na wasimamizi wasaidizi wa uchaguzi
	6-8 Oktoba, 2024
	Msimamizi wa uchaguzi

	10.
	Elimu kwa waandikishaji wa wapiga kura
	6-8 Oktoba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	11.
	Zoezi la uandikishaji wa wapiga kura
	11-20 Oktoba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	12.
	Kubandikwa kwa Orodha ya Wapiga Kura
	21 Oktoba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	13.
	Ukaguzi wa Orodha ya Wapiga Kura
	21-27 Oktoba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	14.
	Pingamizi kuhusu uandikishaji wa wapiga kura
	21-27 Oktoba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi Msaidizi

	15.
	Uamuzi kuhusu pingamizi
	27-28 Oktoba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi
Msaidizi

	16.
	Marekebisho ya Orodha ya Wapiga Kura
	27-28 Oktoba, 2024
	Msimamizi   wa Uchaguzi
Msaidizi

	17.
	Kukata rufaa dhidi ya uamuzi wa pingamizi
	28-29 Oktoba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	18.
	Uamuzi wa rufaa
	28-31 Oktoba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	19.
	Kukoma uongozi kwa viongozi waliopo madarakani
	25 Oktoba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	
20.
	Kuchukua fomu za kugombea
	01- 07 Novemba, 2024
	Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi

	21.
	Kurejesha fomu za kugombea
	01-07 Novemba, 2024
	Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi

	22.
	Uteuzi wa Kamati ya Rufani
	01 Novemba, 2024
	Katibu Tawala wa Mkoa

	23.
	Semina kwa kamati ya Rufani
	04 Novemba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	24.
	Uteuzi wa wagombea
	8 Novemba, 2024
	Msimamizi Msaidizi wa Uchaguzi

	25.
	Uwasilishaji wa pingamizi kuhusu uteuzi
	8-9 Novemba, 2024
	Mwombaji/Mgombea/

	26.
	Uamuzi wa pingamizi kuhusu uteuzi
	8-10 Novemba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi
Msaidizi

	27.
	Kukata rufaa dhidi ya uamuzi kuhusu pingamizi la uteuzi
	10-13 Novemba, 2024
	Mwombaji/Mgombea/Msimamizi wa Uchaguzi

	28.
	Uamuzi wa kamati ya rufaa
	10-13 Novemba, 2024
	Kamati ya Rufani

	29.
	Uwasilishaji wa ratiba za mikutano ya kampeni
kutoka katika Vyama vya Siasa
	14 Novemba, 2024
	Vyama vya Siasa/
Msimamizi wa Uchaguzi

	30.
	Uwasilishaji wa ratiba za mikutano ya kampeni kwa
Mkuu wa Polisi wa Wilaya
	17 Novemba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	31.
	Kuanza kwa kampeni
	20-26 Novemba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi

	
32.
	Siku ya Uchaguzi
	27 Novemba, 2024
	Msimamizi wa Uchaguzi




