
HALMASHAURI YA WIYA YA MBEYA 

RATIBA YA MBIO ZA MWENGE WA UHURU 19/05/2018 
TAREHE MUDA KM MAHALI/ENEO TUKIO/ SHUGHULI MHUSIKA 

  

19/05/2018 2:00-4:00 0 Kijiji cha Maganjo  Makabidhiano ya mapokezi ya  Mbio za 
Mwenge wa Uhuru Shule ya Msingi 
Maganjo 

 Kukabidhi vyandarua  kwa Watoto waishio 
katika mazingira  magumu 

 Mwenge kukimbizwa  

 Ujumbe wa Mwenge wa Uhuru 
CHAI 

 Mkuu wa Wilaya Mbeya 

 Mkuu wa Wilaya Rungwe 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Wakuu wa Idara na Vitengo 

 Vyama vya Siasa 

 Wananchi 

4:15-4:35 10 IWINDI  Mwenge kukimbizwa taratibu 

 Kuweka jiwe la msingi mradi wa maji 

 Kusoma ujumbe wa Mwenge wa Uhuru 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Mkuu wa Wilaya Mbeya 

 Wakuu wa Idara na Vitengo 

 Vyama vya Siasa 

 Wananchi 

5:00-5:15 15 MAPINDUZI    Mwenge kukimbizwa  

  Kutembelea shughuli za uzalishaji wa 
Kiwanda cha Gypsum  

 Kusoma Ujumbe wa Mwenge wa Uhuru 

 Mkuu wa Wilaya Mbeya 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Wakuu wa Idara 

 Vyama vya siasa 

5:20-6:00 4 UTENGULE  Mwenge kukimbizwa  

 Kukagua Mradi wa ufugaji Kuku wa Vijana 
wa COFAPS 

 Kutoa Slip ya Mkopo kwa vikundi vya 
Vijana na Wanawake 

 Kusoma ujumbe wa Mwenge wa Uhuru 

 Mkuu wa Wilaya Mbeya 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Wakuu wa Idara 

 Vyama vya siasa 

 Viongozi mbalimbali 

 Wananchi 



6:20-6:30 8 Mbalizi NMB   Mwenge kukimbizwa  

 Kuzindua barabara ya lami ya km 01:1 

 Mkuu wa Wilaya Mbeya 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Wakuu wa Idara 

6:35-7:35 0.5 Usongwe 
Sekondari  

 Mwenge kukimbizwa 

 Kuwatembelea vijana wanaotumia  
madawa ya kulevya na wanapatiwa tiba ya 
kuondokana na utumiaji. 

 Ujumbe wa Mwenge wa Uhuru kusomwa 
 
CHAKULA CHA MCHANA 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Mkuu wa Wilaya Mbeya 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Wakuu wa Idara 

7:55-8:05 12 Songwe V   Mwenge kukimbizwa 

 Kuzindua Jengo la Kumekucha SACCOS 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Mkuu wa Wilaya Mbeya 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Wakuu wa Idara 

8:10-8:20 0.5 Songwe V   Mwenge kukimbizwa 

 Kuweka jiwe la msingi Zahanati ya Songwe 

 Mkuu wa Wilaya Mbeya 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Wakuu wa Idara 

 8:25-9:05 0.5 Songwe Sekondari   Mwenge kukimbizwa 

 Kuzindua madarasa mawili 

 Kukabidhi hati kwa Klabu ya kupambana 
na rushwa  

 Kusoma ujumbe wa Mwenge wa Uhuru 

 Mkuu wa Wilaya Mbeya 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Wakuu wa Idara 

 9:10  1 Uwanja wa 
Mkesha  

 Mwenge kukimbizwa  

 Kukagua shughuli za WAVIU na shughuli za 
kiuchumi kwa Vikundi vya vijana na 
wanawake. 

 Kutambulisha Viongozi wa kiwilaya /Mkoa 

   

 Mkuu wa Wilaya Mbeya 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Wakuu wa Idara 



 Kusoma Risala ya utii kwa Rais 

 Ujumbe wa Mwenge wa  Uhuru 

 Mkesha wa Mwenge kuendelea 

 Vikundi vya sanaa kutumbuiza 
CHAKULA 

 Wananchi  

20/05/2018 12:15-1:00  Songwe Sekondari CHAI  Mkuu wa Wilaya Mbeya 

 Kiongozi wa Mbio za Mwenge 
wa Uhuru 

 Wakuu wa Idara 

 Wananchi waalikwa 

 1:00-2:00 70 Chalangwa  Makabidhiano ya Mwenge wa Uhuru Kijiji cha 
Chalangwa Chunya 

 Kiongozi wa Mbio za Uhuru 
Kitaifa 

 Mkuu  

 


