



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA**  
**OFISI YA RAIS**  
**TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA**  
**HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA**



# **TANGAZO LA KAZI**

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya anapenda kuwatangazia Wananchi wenye sifa kuomba nafasi za kazi za wakusanya mapato kwenye mageti, Masoko na Magulio katika Masharti ya Mkatoba wa miezi mitatu.

## **WAKUSANYA MAPATO (NAFASI 13)**

Sifa za mwombaji

1. Awe raia wa Tanzania
2. Awe na akili timamu
3. Awe na kitambulisho cha Taifa au namba ya nida.
4. Awe na elimu ya Kidato cha nne na kuendelea
5. Awe na afya njema.
6. Awe na umri wa miaka 18 – 45.
7. Awe amepitia mafunzo ya mgambo/JKT
8. Awe hajawahi kukutwa na makosa ya jinai
9. Awe na wadhamini wawili walio thibitishwa na serikali ya Kijiji na wawe na mali zisizo hamishika.
10. Awe mkazi wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya

## **MAJUKUMU YA KAZI.**

1. Kutunza mashine ya makusanyo (POS), vifaa tendaji na chaji.
2. Kuhakikisha mashine iko kwenye mtandao wa Internet.
3. Kuhakikisha mashine ina kuwa na chaji muda wote.
4. Kuhakikisha anakatia risiti ya mashine kwa kila fedha inayopokelewa.
5. Kuwa kwenye kituo alichopangiwa muda wote ulioainishwa.
6. Kupeleka fedha benki kwenye akaunti ya Halmashauri kila makusanyo yanapo fanyika.

**MSHAHARA KWA MWEZI TSH. 200,000/=**

## **MAOMBI YATUMWE KWA**

Mkurugenzi Mtendaji

Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya

S.L.P 599

**MBEYA.**

**NB: Maombi yote yanapokelewa kwenye masijara bayana Iwindi kuanzia tarehe 28/12/2023 hadi tarehe 03/01/2024 saa tisa na dakika 30 Alasili.**