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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 
 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA 
 

TANGAZO LA UUZAJI WA VIWANJA 
          

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya anawatangazia 
wananchi wote, taasisi za umma na taasisi binafsi kuwa Halmashauri imepima 

viwanja vya matumizi mbalimbali katika Kata ya Inyala. Viwanja hivi vipo umbali 
wa takribani kilomita 0.7 kutoka barabara kuu ya Mbeya - Makambako. 

Viwanja vinapakana na HOSPITALI YA WILAYA INYALA kwa upande wa Kaskazini, 
CHUO CHA KILIMO INYALA upande wa kusini na upande wa Mashariki kuna eneo la 

ujenzi wa BANDARI KAVU na Reli ya TAZARA. Umeme unapatikana katika eneo vilipo 
viwanja na barabara zimefunguliwa na kuchongwa ili kurahisisha kufikika kwa kila 

kiwanja. 

Viwanja hivi vitauzwa kuanzia tarehe 22/11/2021 hadi tarehe 26/11/2021. Wananchi 
wote wenye kuhitaji viwanja wafike katika Ofisi ya Ardhi ya Halmashauri ya Wilaya 

ya Mbeya iliyopo pembeni mwa Ofisi ya Mkuu wa Mkoa, Ofisi ya Mkurugenzi 
Mtendaji Inyala na Ofisi ya Mamlaka ya Mji Mdogo Mbalizi  kuanzia saa 2:00 

Asubuhi hadi saa 9:30 Alasiri kwa ajili ya kuchukua fomu za maombi ya kiwanja. 
Fomu itagharimu shilingi 20,000/=(isiyorejeshwa) ambayo italipwa kwa namba ya 

malipo (Control Number) atakayopatiwa mteja. 
 

Mnunuzi atapaswa kukamilisha malipo ya kiwanja ndani ya miezi miwili (siku 60) tangu 
tarehe ya kupewa ankara ya gharama za ununuzi wa kiwanja ambapo watakaoshindwa 
kukamilisha malipo, viwanja walivyogawiwa vitatangazwa upya na kugawiwa kwa wateja 

wengine. 
 

Bei za Viwanja. 
Na. Matumizi ya ardhi Bei kwa mita ya Mraba 

(shilingi) 
1. Makazi 3,500 
2. Makazi na Biashara 4,000 
3. Biashara 5,000 
4. Shule za awali 6,000 
5 Maeneo ya kuabudia 6,000 

 

Tangazo hili limetolewa na: 
  

OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA 
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