JAMITURT YA MUUNGANO WA TANZANIA

Eé%“a OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALT ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA
Unapajibu tafadhali taja:

Kumb.Na: MDC/PF.S.2016:19 31002023

TANGAZO

Watumishi wote wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya mnatangaziwa
kuwa; Serikali kupitia Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi wa Umma
na Utawala Bora imeanzisha Mfumo wa Uhamisho kwa njia ya
Kieletroniki utakoanza kutumika rasmi kuanzia tarche 01 Septemba

2023 na hivyo ofisi hiyo haitapokea maombi ya Uhamisho kwa njia ya
kawaida,

Watumishi wote mnatakiwa kujisajili kupitia ess.utumishi.go.tz kuweza
kuingia kwenye mfumo tajwa. [li uweze kujisajili unahitajika kuwa na
vitu viluatavyo:-

I, Cheki Namba
ii. Namba ya NIDA
ili. Barua pepe binalsi (email address)

Aidha; Video ya namna ya kujisajili na kutumia mfumo huo ipo katika
dirisha la kuingia kwenye mfumo wa ess.utumishi.po.tz.

LIMETOLEWA:

MKURUGENZI MTENDAJI
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA

DISTRICT EXECUTTVE DIRED R
MOEYA


https://v3.camscanner.com/user/download

