JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA

TANGAZO LA KUITWA KWENYE MAFUNZO

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya kwa
kushirikiana na Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS) wanapenda kuwataarifu
waliofaulu usaili wa kazi ya Ukarani wa Sensa, Usimamizi wa Maudhui na
Usimamizi wa TEHAMA kuwa mafunzo yatafanyika kuanzia tarehe
29.07.2022 hadi tarehe 18.08.2022. Aidha mafunzo hayo yatafanyika

Kitarafa kama ifuatavyo:-

Na | TARAFA MAHALI
1. | USONGWE MBALIZI SEKONDARI

2. | ISANGATI ILEMBO SEKONDARI

3. | TEMBELA GALIJEMBE SEKONDARI

Hivyo washiriki wote wanatakiwa kufika katika maeneo yao ya kufanyia
mafunzo kama ilivyoainishwa hapo juu tarehe 29.07.2022 saa 1:30 asubuhi
wakiwa na kitambulisho cha NIDA au namba ya NIDA.

Imetolewa na;

Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya
Kwa kushirikiana na Ofisi ya Takwimu ya Taifa (NBS)




