
OFISI YA RAIS 

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA 

HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA 

FOMU YA KUJIUNGA NA SHULE YA  SEKONDARI SASYAKA 

 

                                                                                                                              SHULE YA SEKONDARI SASYAKA, 

                                                                                     S.L.P 599, 

                                                                                    MBEYA. 

                                                                                                                            TAREHE………………………………. 

JINA LA MWANAFUNZI…………………………………………………………… 

YAH: MAAGIZO YA KUJIUNGA NA KIDATO CHA KWANZA MWAKA………………………KATIKA 

SHULE YA SEKONDARI SASYAKA. 

MZAZI/MLEZI WA……………………………………………………………………………………………… 

Ninayo furaha kukuarifu kuwa mtajwa hapo juu amechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza 

mwaka……………………… katika Shule ya Sekondari Sasyaka. Hongera na karibu sana. 

Shule ipo katika Kijiji cha Masoko, Kata ya Masoko, Tarafa ya Isangati, Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya. 

Shule itafunguliwa tarehe…………………….. na masomo yataanza rasmi tarehe ya kufunguliwa shule. 

 

MAAGIZO/MAMBO MUHIMU YA KUZINGATIA. 

1. SARE YA SHULE. 

a. Sare ya shule kwa wavulana ni;-  

 Suruali kijani kikavu-kitambaa original na rangi ya dhahabu (gold). Mashati rangi 

nyeupe mawili ya mikono mifupi. 

 Kwa wasichana watavaa sketi kijani kikavu-kitambaa original na sketi ya rangi ya 

dhahabu, mashati rangi nyeupe mawili ya mikono mifupi. 

NB:  

 Sketi rinda boksi, ndefu karibu na unyayo. 

 Suruali ndefu isiwe ya kubana. 

 Wote washone tai mbili rangi ya kijani na dhahabu. 

b. Sweta pea mbili rangi ya kijani kikavu na rangi ya maruni/damu ya mzee 

c. Viatu rangi  nyeusi vya ngozi  vyenye kisigino kifupi na kamba (jozi mbili). 

d. Soksi nyeupe (jozi mbili) 

e. Wavulana watavaa mkanda mweusi wa ngozi 

f. Sare ya michezo Truck suit rangi ya kijivu kwa wavulana, na wasichana (isiwe ya kubana). 

Raba jozi moja, bukta kwa wavulana. 

g. Aje na kamusi (Dictionery) moja, mkebe(mathematical set) moja, four figure (mathematical 

table) moja, pia aje na daftari kubwa (counter book) kumi, faili dogo moja kwa ajili ya 

kutunzia matokeoo ya mitihani yake. 

h. Aje na passport size (picha ndogo) nne. 

i. Aje na begi la kubebea daftari zake. 

KUMBUKA: Hakikisha ana mahitaji yote, na vifaa vyote vitakaguliwa pindi utakapo mleta mwanao 

shuleni siku ya kwanza. 

Imetolewa na, 

 

………………………………………………………….. 

MKUU WA SHULE SASYAKA SEKONDARI 

0743 277 192 

 


