
HALMASHAURI YA WILAYA YA MBEYA 

SHULE YA SEKONDARI SHISYETE 

S.L.P 1431 MBEYA 
 

KUMB. NA. S4121/SHISS/JOIN/2021/01                                  TAREHE 18/12/2020 

 

MZAZI/MLEZI WA MWANAFUNZI……………………………………………………. 

 

Ninayo furaha kukuarifu na kukupongeza kuwa umechaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza 

katika shule hii mwaka 2021. Unatakiwa kuripoti shuleni tarehe 11/01/2021 saa 1:30 asubuhi 

bila kukosa. Kukosa kuripoti kwa muda muafaka unaweza kupoteza nafasi yako. 

Muhula wa masomo utaanza tarehe 11/01/2021 

 
MAMBO YA KUZINGATIA: 

A: SARE YA SHULE 

A) Wavulana: 

1. Suruali 2. Rangi ya kijivu 1 na rangi ya kijani 1 zilizoshonwa kulingana na maadili ya 

Taifa. 

2. Shati mbili (02) za tetroni nyeupe mikono mifupi. 

3. Jozi mbili (02) za viatu vya ngozi vyeusi vya kamba visivyo na kisigino kirefu. 

4. Soksi nyeusi jozi mbili (02) 

5. Masweta mawili (2) moja kijani na jingine la kijivu. 

6. Mkanda wa suruali mweusi wenye upana wa kawaida. 

7. Nguo za michezo: i) Aje na T-shirt ya blue 

                                    ii) Track-suit Rangi Nyekundu  

                                   iii) Raba za Michezo Rangi yoyote. 

B) Wasichana: 

1. Sketi 2 rangi ya kijivu 1 na kijani 1 zenye marinda zilishonwa kulingana na maadili ya 

Taifa. Urefu wa sketi upite magoti, atakaye kuja na sketi fupi hatapokelewa. 

2. Shati mbili (2) tetroni nyeupe mikono mifupi.  

3. Jozi mbili za viatu vya ngozi vyeusi vya kamba visivyo na kisigino kirefu. 

4. Masweta mawili (2) moja la kijani na jingine la kijivu. 

5. Soksi nyeupe jozi mbili (2) 

6. Nguo za michezo: i) Aje na T-shirt ya Bluu  

                                    ii) Track-suit rangi Nyekundu 

                                    iii) Raba za michezo rangi yoyote. 

 

B) Vifaa vya Taaluma na Mahitaji mengine 

1. Madaftari 12 saizi ya kati au kubwa counter books. 

2. Mkebe mmoja (01) (Mathematical set). 

3. Begi moja (01) la kubebea daftari na vitabu. 

4. Rula moja (1) inayoangaza yenye urefu wa sentimeta thelathini (30). 

5. Kalamu za bluu au nyeusi kwa ajili ya kuandikia na kalamu ya risasi na mfuto kwa ajili 

ya kuchorea. 

 

N.B. Sheria na kanuni za shule utaelezwa mara ufikapo shuleni. 

 
KARIBU SANA KATIKA SHULE HII 

………………………. 

ONESMO B. MWANO 

MKUU WA SHULE 


