
MIRADI YA MAENDELEO ILIYOTEKELEZWA NA 

HALMASHAURI KWA MWAKA 2020/2021 

Halmashauri ya Wilaya ya Mbeya katika kipindi cha 
mwaka 2020/2021 imepokea kiasi cha Tshs. 
7,798,974,189.14 toka vyanzo mbalimbali, ikiwa ni 
kwa ajili ya utekelezaji wa Miradi ya Maendeleo. 
Ambapo kiasi cha Tshs. 5,963,980,286.26 ni fedha 
za Ruzuku ya Miradi ya Maendeleo, na kiasi cha 
Tshs. 199,986,686.00 fedha zilizokuja nje ya bajeti 
na Tshs.  1,635,007,216.85 ni fedha za mapato ya 
ndani ya Halmashauri kwa utekelezaji wa miradi ya 
Maendeleo kama unavyoonekana hapa chini. 

 


